ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | เปตอง | เปตอง อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กหญิง จันทร์ฟอง ไทย |
1.นาย บุญศรี แก้วคำ |
2 | เปตอง | เปตอง ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว รินรดา คำแปง |
1.นาย บุญศรี แก้วคำ |
3 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นาย ศุภกฤต ฟักฟอง |
1.นาย ไชยภพ เวียงคำ |
4 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว ปรางทิพย์ สอาด |
1.นาย ไชยภพ เวียงคำ |
5 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีมคู่ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กหญิง กันยารัตน์ แสงหงษ์ 2.เด็กหญิง วชิรญา ชื่นสิริสุนทร |
1.นาย ไชยภพ เวียงคำ |
6 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ผสม |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นาย ศุภกฤต ฟักฟอง 2.นางสาว หลิงจิ้อ แซ่ซา |
1.นาย ไชยภพ เวียงคำ |
7 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์ ไม่จำกัดอายุ ทีมคู่ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กหญิง รวิสุดา วารีกุล 2.เด็กหญิง จันทร์ทอง สุขใจ |
1.ว่าที่ร้อยตรี วีรพงศ์ ปินะเจริญ |
8 | วู้ดบอล | วู้ดบอล แฟร์เวย์บุคคล ไม่จำกัดอายุ ชายเดี่ยว |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นาย วัฒนศักดิ์ เเซ่จาง 2.นาย รพีภัทร ทะนันชัย 3.นาย ปิยะพล ไกรกิจราษฎร์ 4.นาย กิตติภูมิ คำลือวงค์ |
1.ว่าที่ร้อยตรี วีรพงศ์ ปินะเจริญ |
9 | กรีฑา | วิ่ง ๒๐๐ เมตร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย |
3 - นาที |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กชาย แสงแก้ว ทองคำ |
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล |
10 | กรีฑา | กระโดดไกล ไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นาย อาทิตย์ คำแก้ว |
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล |
11 | กรีฑา | ขว้างจักร อายุไม่เกิน ๑๕ ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กหญิง ดาราธิป อินกาวี |
1.นาย ทยากร ภัทรกรเดชาสกุล |
12 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต อายุไม่เกิน ๑๕ ปี ทีม ๖ คน |
3 |
4 |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว จันทรรัตน์ แซ่ย่าง 2.นางสาว สาวิกา แสนอุ่น 3.เด็กหญิง ปรียวิศว์ จันซางเพ็ญ 4.เด็กหญิง คำแพรว คำวงค์ 5.เด็กหญิง เพชรปราณี วงค์ชัย |
1.นาย นิติพล คูพัฒน์ |
13 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต ไม่จำกัดอายุ ทีม ๖ คน |
3 |
4 |
เหรียญทองแดง |
1.นาย ปัญญา ก้างออนตา 2.นาย พีระภัทร เมืองช้าง 3.นาย พงษ์พิชญ์ เสียงชารี 4.นาย ธีรศักดิ์ ยี่แสง 5.นาย ญัฐพล ศรีสุดา |
1.นาย นิติพล คูพัฒน์ |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By Pichayanart Reerak. Maechanwittayakhom School | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.1253662109375 วินาที